FLECO, Inc - Menu
Announcement
SA LAHAT NG FLECO MEMBER-CONSUMER-OWNERS: IPINABABATID PONG MAGKAKAROON NG 30-DAY EXTENSION ANG ELECTRIC BILLS NA SASAILALIM SA METER READING SIMULA NGAYONG ARAW, MARSO 18, 2020. IBIG SABIHIN, IMBES NA 10 ARAW LAMANG ANG PALUGIT SA PAGBABAYAD, MAGIGING 30 ARAW NA PO ANG GRACE PERIOD. ITO PO AY BILANG PAGSUNOD SA DIREKTIBA NG MALACANANG.
Announcement
PINAPAYUHAN DIN PO ANG LAHAT NA MAGBAYAD SA ATING PAYMENT CENTERS (TULAD NG FLECO POWERPAY, 7/11 BRANCHES, TRUE MONEY, EC PAY, LBC, PERA HUB, BAYAD CENTERS, GLOBE GCASH, AT IBA PA) UPANG MAIWASAN ANG PAGDAMI O PAGSASABAY-SABAY NG MCOS NA MAGBABAYAD SA ATING MGA OPISINA. ANG ATING KOOP AY MAHIGPIT NA NAGPAPATUPAD NG PREVENTIVE MEASURES TULAD NG TEMPERATURE CHECK AT SOCIAL DISTANCING SA LAHAT NG OPISINA.
Announcement
POWER ADVISORY: PLEASE BE INFORMED THAT THERE WILL BE A POWER SERVICE INTERRUPTION ON JANUARY 30, 2021 (SATURDAY), FROM 8:00 AM TO 1:00 PM IN THE FOLLOWING AREAS: AFFECTED AREAS: WHOLE TOWN OF SINILOAN (EXCEPT UPLAND AREAS) INCLUDING VALENZUELA ST., BRGY. BATUHAN (FAMY) REASON: CONSTRUCTION TAPPING OF I-MALL & REPLACEMENT OF ROTTEN CROSS ARM, MAINTENANCE OF PRIMARY LINE AT SN FEEDER, AND RIGHT OF WAY CLEARING POWER WILL BE RESTORED UPON COMPLETION OF WORK WITHOUT PRIOR NOTICE. ANY CHANGES IN THE SCHEDULE OF INTERRUPTION SHALL BE ADVISED. THANK YOU FOR BEARING WITH US. PLEASE SHARE.
STAFF AND EMPLOYEES

"A group of people get together and exist as an institution we call a company so they are able to accomplish something collectively that they could not accomplish separately - they make a contribution to society, a phrase which sounds trite but is fundamental. - David Packard, late co-founder of Hewlett-Packard "

OFFICE OF THE GENERAL MANAGER

CRUZ, YOSHIKO SATA - Secretary

AUDIT DEPARTMENT

CAJIPE, ANDRE VALDEZ - Oic, Audit Manager
PUDOL, JORY CADANG - Audit Examiner
ORNEDO, JOY RAMIREZ - Financial Audit Staff
ALVAREZ, JOHN ROSS REYES - Technical Auditor
ASEOCHE, JAN MICHAEL VALIÑA - Technical Inspector
INFANTE, LEONORA PEDRON - Financial Audit Aide
NADAL, MARIA GIZELLE REQUITUD - Audit Aide

FINANCE SERVICES DEPARTMENT

OBILLO, HILDA MANILA - Chief, Revenue And Production Division
RAZA, CELERINA FADUL - Chief, Finance Division
MENDOZA, JEFFREY CORPUZ - Cashier
BUENO, MARIA JEDAH DELA ROSA - Bookkeeper
DELGADO, LAILA UNTIVERO - Payroll Officer
VILLAREAL, JR., SERAFIN GARCIA - Meter Reader / Inspector
CADA, RHODORA CASTILLO - Computer Operator
RECIO, MAY JOICE BARRENO - Accounting Staff
SAMONTE, MARICRIS DE ROBLES - Work Order Officer
MACALINTAL, MELANIE ABSING - Data Verifier
FELIPE, JOVELYN PANCHACOLA - Data Verifier

INSTITUTIONAL SERVICES DEPARTMENT

GIMENEZ, ROMEO DALENA - Chief, Administrative Division
PALMA, GINENA JAVIER - Chief, Member Services Division
GALLANO, JR., JOSE FADRIGALAN - Head, General Services Section
GALLARDO, VANDOM BORROMEO - Head, Membership Development Section
MACAPANPAN, LAWRENCE DE GUZMAN - Head, Consumer Services Section
VALLADA, JOCELYN RAMOS - Head, Human Resource Section
BARANDA, MYRON ABE - Purchaser
CAGUIN, ANDRES CLAVO - Housewiring Inspector
VALDELLON, AIRISH DORADO - Consumer Welfare Desk Officer
POLIDARIO, VERONICA JOY MENDOZA - Training And Information Officer
YASTO, CEDAN RAMOS - Housewiring Inspector
MARANAN, JOMAR NADAL - Mechanic
YASOÑA, JOEY AÑONUEVO - Mechanic
ZALAMEDA, EDGARDO PELONGO - Heavy Equipment Driver
ACHOY, ELDBERTJHON BAGAYANA - Customer Service Staff
ACUNIN, JOHN MARK NELO PEREZ - Customer Service Staff
ARIOLA, CARL IRVING ABE - Customer Service Staff
CRISTE, ARIEL ASINAS - Driver
LIM, MARIO ARCILLA - Driver
LIZO, ROSAURO MACALOS - Driver
MAGNO, MARK LEO FLAVIER - Customer Service Staff
PERET, NICANOR MONSERRAT - Driver
RIZALDO, ROMEO CALMA - Driver
DE TORRES, MARLON GONZALES - Msd Clerk
PAGKATOTOHAN, JAYZELLE DE LEON - Acting Personnel Officer
GALLANO, JAMES MIRANDA - Utility Man
MACARAEG, MARITES MACAYANAN - Utility Woman

TECHNICAL SERVICES DEPARTMENT

BALLESTERO, RICHIE LLAMOSO - Chief, Maintenance Division
MACALALAG, JAN MICHAEL LAGRADILLA - Oic, Tsd Manager
BANCA, ALLAN OGANIA - Area Engineer
DE CASTRO, RONALDREY SONA - Warehouseman
REAL, EMIL ONI ZARA - Substation Engineer
REYES, FELIPE DAGSINDAL - Head, Staking Section
BAISAS, JAYSON PATANA - Special Equipment And System Protection Engineer
SEVA, MELANIE JOYCE GREGAS - System Planning And Design Engineer
CATUNGAL, RODERICK BAUTISTA - Foreman
DEL MUNDO, CARLO AGUJA - Foreman
DELA TORRE, RAMIL MESINA - Foreman
MARTINEZ, DOMINGO RAYOSA - Foreman
NAVARRO, FELIPE GAJO - Substation Tender
PAYUMO, NAZER RADA - Staking Man
RAMOS, EDMON BICO - Foreman
SALEM, DENNIS SALAMAT - Calibrator
ANACLETO, ARNOLD IGNACIO - Substation Tender
DE GUZMAN, DELFIN DIOLA - Substation Tender
DELA CRUZ, JULITO DAVID - Substation Tender
ESGUERRA, EDDIE OLIVEROS - Leadman
FLORES, ARGEL VERIDIANO - Staff Engineer
MIRAS, RUSSELL LIWAG - Acting Foreman
QUIJADA, MICHAEL DELGADO - Leadman
RARELA, ALEX ISORENA - Leadman
SORIANO, CHRISTIAN HARRIS VALDERRAMA - Substation Tender
ACLO, ISAGANI CALBO - Substation Tender
ASOR, EFREN REMITER - Substation Tender
BALDEMECA, JEFFSON SANCON - Special Metering And Instrumentation Officer
BALLARAN, CRIS GENE MARTINEZ - Lineman
BEJOSANO, JEFFREY BONA - Lineman
BERNARDO, ALEXANDER RIVERA - Substation Tender
BLASCO, EDDIE OLIVEROS - Lineman
BOBADILLA, BRANDO VICUÑA - Lineman
BOONGALING, ELADIO ROGEL - Lineman / Driver
CAHIGAS, SONNY SAMSON - Lineman
CATARINO, EDUARDO ANACLETO - Lineman
CHALLEG, RICHARD CAWIL - Lineman
CORPUZ, SESINANDO SIMEON - Lineman / Substation Tender
CUETO, RAUL LASAT - Lineman
DEL MUNDO, RENATO SAN JUAN - Lineman
FAUSTINO, RODEL PASCUA - Lineman/driver
FLORES, RUEL JAVIER - Substation Tender
FLORES, GOVAIN PATANA - Substation Tender
GONZALES, MICHAEL JOHN DE LEON - Meter Reader / Substation Tender
GOZOS, LUDEMER ADRIAS - Lineman
JAVIER, MAYNARD CASIÑO - Lineman / Driver
JAVINIAR, JOSELITO GABALONES - Lineman / Driver
LACSAMANA, FREDERICK ACLO - Lineman
MAKILING, LEONARDO MEDENILLA - Lineman
MANALO, MARLON NIBRAN - Lineman
MARQUESES, EDWIN NADERA - Lineman
MASCARDO, ROGEL BULILAN - Lineman
MATIENZO, RANILO RIÑO - Lineman
PACLA, RONSON BLUES MATIENZO - Lineman
PAJARILLO, ROLAN PINGAL - Lineman
PALOMIQUE, EMIL JARAMILLO - Lineman
POLITICO, ANGEL BAJA - Lineman
RAÑOA, RODCEL MADRAZO - Lineman
RATAC, MARK ANTHONY RABUTAZO - Staff Engineer
REYES, BENEDICTO TRENCIO - Substation Tender
SALES, TOMAS SOL - Lineman
SAN MARCOS, JAY BERWELA - Lineman
VALDENARRO, FEDERICO KAHULUGAN - Lineman
VALDOPEÑAS, HENSON FERNANDEZ - Lineman / Driver
BALLESTERO, IAN KIM LIZO - Lineman
BERNAL III, LEONARDO GALIDO - Lineman
BUENO, KRISTOPERSON REYES - Lineman
CAMBA, JEREME SAMONTE - Lineman
CAMBA, BUTZ RIVERA - Lineman
CUNANAN, RONALDO ALTARES - Lineman
DEL MUNDO, JR., FABIAN REYES - Lineman
DELA TORRE, MON ELVERT MALIGALIG - Lineman
FLORES, RAFAN ADAN - Lineman
GUTIERREZ, DONALD BAUTISTA - Lineman
MACUHA, DAVID ARAM FERDINAND MANALO - Lineman
MARASIGAN, GLENN MARK ANTHONY FRANCISCO - Lineman
OLIVEROS, JOHN ERIC FLORES - Lineman
QUILAPIO, MARC KIM GONZALES - Lineman
RAMOS, MARDY DALIT - Lineman
RAÑADA, J-AR SUSMEÑA - Lineman
RELLOSA, MARK JOMER ARROYO - Lineman
RIVERA, JETT JORDAN BAUTISTA - Lineman
SEVA, HERBERT SALDAÑA - Lineman
BALDEMECA, CLAUDETTE ILANG-ILANG - Tsd Clerk
TORRALBA, JAYSON JAVILINAR - Storekeeper

AREA OFFICE

DEREZA, ARLETTE GABATIN - Area Supervisor
PASCASIO, ALDWIN GUANTERO - Area Supervisor
RODRIN, NOLASCO OLISIA - Area Supervisor
SUAZO, LAURENCE PENAMORA - Collection Head
CAJANO, EMILIA CASUCIAN - Bill Custodian
MANCILLA, RHONA VICUÑA - Bill Custodian
MESOZA, MICHELLE UMALI - Bill Custodian
PEREZ, FREDIERICK PAMULO - Bill Custodian
SACLUTI, JANN CAMPOMANES - Bill Custodian
ABAD, MARK ANTHONY TAMAYO - Meter Reader / Disconnector
ALVAREZ, PABLEO UMANDAL - Lineman / Disconnector
ANSAY, RIZALDY SANTOS - Meter Reader / Disconnector
BELDA, MICHAEL SANAO - Disconnector
BOBADILLA, JEROME CONSIGNADO - Meter Reader / Disconnector
CALLO, CARLOS DESACULA - Disconnector
CUEVAS, JOSE ARNEL BANILA - Disconnector / Driver
DE GUIA, TEODORO REUEL BITUIN - Driver / Disconnector
DE LEON, JERRY LACAO-CAO - Disconnector
DELA TORRE, ANTONIA PACURIB - Teller
DELGADO, MANDY DEL MUNDO - Teller / Disconnector
ISLETA, RAMIL REYES - Meter Reader / Disconnector
LUBUGUIN, ANDREW MOLATO - Teller / Disconnector
MACUHA, JOHMEL CABAÑERO - Teller / Driver
MAGDAONG, MALONY MADRAZO - Meter Reader / Disconnector
RABISANTO, RONALD REYES - Disconnector
REAL, MARQUIS JULIUS ALMARINEZ - Teller
REPALA, PHILIP CABRERA - Meter Reader / Disconnector
SABEÑANO, MARK YBARDOLAZA - Meter Reader / Disconnector
TRINIDAD, DELMER ABINSAY - Disconnector
VALLADA, LEOMARK BAUTISTA - Teller
VALOIS, HARRY KING OLIVARES - Teller
VILLANUEVA, EDWIN VILLAMIN - Meter Reader / Disconnector
ADRALES, MICHAEL JHON BADAYOS - Meter Reader / Disconnector
AGARAO, JOHN ALCRIS FABRICIO - Meter Reader / Disconnector
BALDOVINO, SAMBOY DELA CRUZ - Meter Reader / Disconnector
BASILAN, AARON ALANGUILAN - Meter Reader / Disconnector
BERMUDEZ, JUN HAROLD LIMONGCO - Meter Reader / Disconnector
DALIT, MARIE FAYE CYRILLE CASOLINO - Teller
FERRER, MAR ACORDA - Meter Reader / Disconnector
GORDULA, AARON VILLANUEVA - Teller
GREGORIO, RIZALDY VILLAROEL - Meter Reader / Disconnector
NACOR, NORMAN HULAR - Meter Reader / Disconnector
NOMBRE, ALVIN VILLAFLOR - Meter Reader
PANTALEON, PAULO PEREZ - Teller
PINILI, OLIVER ABAS - Meter Reader
RAGASA, JOHN MICHAEL LOPEZ - Meter Reader / Disconnector
RAYOSO, LUCIO DE VERA - Meter Reader / Disconnector
RECIO, CHARLES JAYSON POLIDARIO - Meter Reader
VALDERRAMA, RACEL NORLI MILITSALA - Meter Reader / Disconnector
VISITACION, REVENAR SERRANO - Meter Reader / Disconnector

CORPLAN, INFOTECH & TRADING DEPARTMENT

CAROLINO, JAYSON CAGAYAT - Chief, Corplan And Infotech Division
ABARY, JOSEPH NIÑO LIRIO - Network And Communication Officer
BARRION, KAREN MIRANDA - Load Analyst
PLANILLO, JOHN ROBERT DALAGAN - Computer Programmer
VELOSO, ZERIC MARTINEZ - Communication System Operator